full screen background image
Search
Sunday 25 February 2024
  • :
  • :

இயக்குனர் பிரதீப்-சிபிராஜ் கூட்டணியுடன் புதிதாக இணைந்திருக்கிறார் நந்திதா ஸ்வேதா

இயக்குனர் பிரதீப்-சிபிராஜ் கூட்டணியுடன் புதிதாக இணைந்திருக்கிறார் நந்திதா ஸ்வேதா

Nandhita Swetha Gets On- Board For Dir Pradeep-Sibiraj-Sathyaraj Film ‬
‪இயக்குனர் பிரதீப்-சிபிராஜ்-சத்யராஜ் கூட்டணியுடன் புதிதாக இணைந்திருக்கிறார் நந்திதா ஸ்வேதா‬

‪#SibirajNandhitaCombo‬

‪@Sibi_Sathyaraj @Nanditasweta @Dhananjayang @lalithagd @Directorpradeep @simonkking @johnroshan

இயக்குனர் பிரதீப்-சிபிராஜ் கூட்டணியுடன் புதிதாக இணைந்திருக்கிறார் நந்திதா ஸ்வேதா

தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் கன்னட மொழிகள் என்று பல திரைப்படங்களில் பிஸியாக நடித்துக் கொண்டிருக்கும் பிரபல நடிகை நந்திதா ஸ்வேதா, சிபிராஜ், நாசர், சம்பத் நடிக்கும் பெயரிடப்படாத படத்தில் முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இப்படத்தை ‘சைத்தான்’, ‘சத்யா’ புகழ் இயக்குநர் பிரதீப் கிருஷ்ணமூர்த்தி இயக்குகிறார். கிரியேட்டிவ் என்டர்டெய்னர்ஸ் மற்றும் விநியோகஸ்தர்களின் டாக்டர் ஜி.தனஞ்சயன் மற்றும் லலிதா தனஞ்சயன் ஆகியோர் இந்த சஸ்பென்ஸ்-த்ரில்லர் படத்தைத் தயாரிக்கிறார்கள்.

இந்த படத்தில் நந்திதா ஸ்வேதா நடிக்க ஒப்பந்தமானதைக் குறித்து பேசிய கிரியேட்டிவ் என்டர்டெய்னர்ஸ் அண்ட் டிஸ்ட்ரிபியூட்டர்ஸ் தயாரிப்பாளர் ஜி தனஞ்சயன் கூறுகையில், “இந்த படத்தில் நந்திதா ஸ்வேதா கதாநாயகியாக நடிக்கவுள்ளதாக அறிவிப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். தனக்கு கொடுக்கப்பட்ட பாத்திரங்களைப் புரிந்துக் கொண்டு அதற்கேற்ப பன்முகத் திறமையை வெளிப்படுத்தி, அனைவரிடமும் பாராட்டுக்களை குவிப்பதில் வல்லவர். அவரது ஈடுபாடு இப்படத்திற்கு கூடுதல் வலுசேர்க்கும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். நானும், இயக்குனர் பிரதீப் கிருஷ்ணமூர்த்தி நடிகைகளின் பட்டியலை வைத்துக் கொண்டு, நாட்டமுள்ள நடிகைகளால்தான், அவர் தனது பாத்திரத்தை வடிவமைத்துக் கொள்ள முடியும். இந்த அம்சத்தில், நந்திதா ஸ்வேதாவின் செயல்திறன் மற்றும் தமிழ் பேசும் பண்புகளைக் கண்டு அவர்தான் சரியான தேர்வாக இருப்பார் என்று உணர்ந்தோம். கிரியேட்டிவ் என்டர்டெயினர்கள் மற்றும் விநியோகஸ்தர்கள் நந்திதாவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதற்கான சிறந்த தருணத்தை எதிர்பார்க்கிறோம். ”

இப்படம் செய்தி வந்தவுடனேயே மக்களை வெகுவாக ஈர்த்துள்ளது, ஏனெனில் இயக்குனர் பிரதீப் மற்றும் சிபிராஜ் ஆகியோரின் சமீபத்திய வெற்றி பெற்ற படமான ‘சத்யா’ படத்திற்குப் பிறகு இப்படத்தில் ஒன்றாக இணைகிறார்கள். இப்படத்தில் நாசர், சம்பத் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கிறார்கள். சைமன் கே கிங்கின் இசையும், ஜான் மகேந்திரனின் வசனங்களும் ஏற்கனவே இந்த படத்திற்கு கூடுதல் தூணாக மாறிவிட்டன.

இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு 2019 நவம்பரில் தொடங்கி 2020 ஜனவரியில் ஒரே கட்டமாக நடத்தி முடிக்கப்படும், அதைத் தொடர்ந்து உலகளாவிய திரையரங்கில் மார்ச் 2020 இல் வெளியிடப்படும்.

Nandita Swetha gets onboard for Director Pradeep-Sibiraj film

Popular Actress Nandita Swetha, who is busy in many projects in Tamil, Telugu and Kannada has been signed to play the female lead role in Sibiraj, Nasser, starrer untitled next, which is directed by Pradeep Krishnamoorthy (Saithan, Sathya fame). This edge-seated suspense-thriller is produced by Dr. G. Dhananjayan and Lalitha Dhananjayan of Creative Entertainers and Distributors.

Speaking about the arrival of Nandita Swetha into the project, G Dhananjayan, producer, Creative Entertainers and Distributors says, “We are happy to announce that Nandita Swetha will be playing the female lead in this film. She has been constantly unleashing her potentials by taking up diversified roles that keeps winning her acclaims. I firmly believe that her involvement in the project will bring additional mileage to the film for her characterization is so substantial. Both director Pradeep Krishnamoorthy and I felt Nandita Swetha is a perfect choice for her proficiency in performance and Tamil speaking trait. We at Creative Entertainers and Distributors are looking forward to a great time working with Nandita.”

This project has been an instant attraction to the public glare for it boasts of Director Pradeep and Sibiraj coming together after their film last hit film ‘Sathya’. The film will have Nasser and many others playing key roles. Simon K King’s musical score and John Mahendran’s dialogues have already turned up as an additional pillar to this film.

The shooting of this film will commence in November 2019 and will be wrapped up in a single stretch by January 2020 followed by worldwide theatrical release in March 2020.
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *