full screen background image
Search
Tuesday 18 June 2024
  • :
  • :

மீண்டும் “நீயா2” ஜெய் ஜோடியாக வரலட்சுமி – ராய்லட்சுமி – கேத்ரின் தெரேசா.

மீண்டும் “நீயா2” ஜெய் ஜோடியாக வரலட்சுமி – ராய்லட்சுமி – கேத்ரின் தெரேசா.

கமல்ஹாசன் – ஸ்ரீப்ரியா நடிப்பில் 1979 – ம் ஆண்டு வெளிவந்து சூப்பர் ஹிட்டான படம். “நீயா“ இன்று வரை ஹிட்டான ஹாரர் மூவி படங்களுக்கு “நீயா” ஒரு முன் உதாரணம் என்று சொல்லலாம். மீண்டும் 39 – வருடங்களுக்கு பின் அதே பெயரில் “நீயா2” படம் பிரமாண்டமாக தயாராகிவருகிறது . கதைக்கு தேவைப்பட்டதால் “நீயா2” என்று பெயர் வைத்துள்ளேன் என்கிறார், இதன் இயக்குநர் L.சுரேஷ் . இதில் ராஜநாகம் பாம்பு முக்கிய அங்கம் வகிக்கிறது. 22 – அடி நீளம் கொண்ட இந்த ராஜநாகம் படம் முழுக்க இடம்பெறும்கிறது. இதன் தோற்றத்தை முடிவு செய்ய நானும் கேமராமேனும் இந்தியா , தாய்லாந்து நாடுகளில் தேடினோம். இறுதியாக பேங்காக்கில் ஒரு ராஜநாகத்தை பார்த்தோம். அதன் அமைப்பு , உடல்மொழி , தன்மை என அனைத்தையும் பார்த்தும், கேட்டும் தெரிந்துகொண்டோம். படம் முழுக்க வருவதால் குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை அனைவரும் ரசிக்கும் விதமாக இதன் காட்சிகள் அமைந்துள்ளது.

படத்தின் நாயகனாக ஜெய் நடிக்கிறார். வித்தியாசமான வேடம் அவருக்கு . இரண்டு வித பரிமாணத்தில் கண்டிப்பாக அசத்துவார். பாம்பு பெண்ணாக வரலட்சுமி நடிக்கிறார், மேலும் ராய்லட்சுமி , கேத்தரின் தெரேசா நாயகியாக நடிக்கிறார்கள். இவர்களுடன் பாலசரவணன் மற்றும் பலர் நடிக்கும் இதன் படப்பிடிப்பு பாண்டிச்சேரியில் நடைப்பெற்றது. தொடர்ந்து , தலக்கோணம் , சென்னை , மதுரை , கொடைக்கானல் , சாலக்குடி பகுதிகளில் நடைபெறும். அழுத்தமான காதல் கதையுடன் காமடி கலந்த ஹாரர் படமாக சுமார் 10 – கோடி ரூபாய் செலவில் உருவாகும் இப்படத்தை ஜம்போ சினிமாஸ் சார்பில் A.ஸ்ரீதர் தயாரிக்கிறார்.
திரையுலகில் பலவருடங்கள் தயாரிப்பு துறையில் அனுபவம் பெற்ற இவர் தயாரிக்கும் முதல் படம் இது.

கதை – திரைக்கதை – வசனம் – இயக்கம் – ட. சுரேஷ். இவர் “எத்தன்” படத்தை இயக்கியவர்.
இசை : ஷபிர்
ஒளிப்பதிவு : இராஜவேல் மோகன்.
எடிட்டிங் : சௌமி கிருஷ்ணன்
கலை : ஐயப்பன்
ஸ்டண்ட் : ஸ்டண்ட் ஜிஎன்
நடனம் : கலா , விஜி
பாடல்கள் : கபிலன் , பவன் மித்ரா , மோகன்ராஜ்
கம்ப்யூட்டர் கிராபிக்ஸ் : ஆக்சல் மீடியா (ACCEL MEDIA)
மக்கள் தொடர்பு : ஜான்சன்.​​

‘NEEYA 2’ – A HIGH VIOLENT LOVE STORY FEATURING JAI, VARALAXMI, RAI LAXMI AND CATHERINE TRESA

It’s been nearly 4 decades and yet what stands out to be the mother of all horror biggies is Kamal Haasan-Sri Priya starrer ‘Neeya’. The film released in 1979 turned to be a blockbuster leaving audiences so much captured by its spine-shuddering elements. Now, it’s time to revisit a film with same title ‘Neeya 2’, produced in a grander scale. Ask Director L Suresh about this and he says, “The grandeur is nowhere going to be seen as a gaudy factor. But the script demands such elements, which will definitely be great experience fo the audiences. One of the greatest highlights of this film is a 22-ft serpent to be seen in an important role and will be seen throughout the movie. To make sure that we get the exact serpent as we imagined, cinematographer and I had to travel across different places of India and Thailand. Finally, we happened to find the exact one in Bangkok. It took enough time to understand its physique, body language and nature. We’re sure it’s appearance and presence throughout the film would be an enjoyable experience for universal audiences.”

Speaking about the cast and crew, Director L Suresh continues to add, “Jai is playing lead role in this film and will be seen in two different dimensions. Varalaxmi will be seen as a snake woman while Rai Laxmi and Catherine Tresa will be seen in other female lead roles. Bala Saravanan and many more prominent actors would be seen in important roles. The shooting of this film with first schedule happened in Pondicherry and will be continued with followed schedules in Talakonam, Chennai, Madurai and Chalakudi.”

Neeya -2 will be a violent and passionate love story, which is being produced at a whopping budget of 10 Crores. Jumbo Cinemas A.Sridhar, who is far-famed for his vast experience of film production, embarks on his journey as a producer with this film.

L Suresh has written story, screenplay and dialogues apart from wielding megaphone for this film. Shabir has composed music with cinematography being handled by Rajavel Mohan. Soumi Krishnan (Editing), Ayyappan (Art), Stunt GN (Stunt) and Viji (Choreography), Kabilan – Bhavan Mithra – MohanRaj ( Lyric ) , Accel Media (CG) and Johnson (PRO).
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *